ผมมาเยือนกระบี่ครั้งแรก ปี 2013 งานพี่ที่รุ้จัก เรียกว่าสื่อบ้านนอก
แล้วก็ ปี 2013 พย 01กระบี่เปิดฟ้าอันดามัน อีกทีนึงก็ได้พบกับโกจง นายหัว
วันที่ 26 มีค 2014
“ เกาะพีพี ทัวร์ ” พร้อมแล้วที่จะให้บริการท่องเที่ยวแบบครบวงจร ภายใต้แนวคิด “One Stop travel Service in Krabi” โดยมีอุปกรณ์ทางการ ท่องเที่ยว ยานพาหนะ รถบัส รถตู้ รถเก๋ง และเรือ Speedboat หลายขนาดตามความต้องการของลูกค้า เรือคายัค กิจกรรมเชิงอนุรักษ์และทีมมัคคุเทศก์ ที่มีความรู้ความสามารถคอยต้อนรับท่านที่กระบี่
========================================================================
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น